கரும்புலி மேஜர் செங்கதிர்வாணன் வீரவணக்க நாள்.!

கரும்புலி மேஜர் செங்கதிர்வாணன் வீரவணக்க நாள் இன்றாகும்.

தமிழீழத்தின் “இதயபூமி” மணலாற்றுப் (மாவட்டம்) பகுதியில் 29.10.1999 அன்று சிறிலங்கா இராணுவத்துடன் ஏற்பட்ட மோதலின்போது வீரச்சாவைத் தழுவிக்கொண்ட கரும்புலி மேஜர் செங்கதிர்வாணன் ஆகிய கரும்புலி மாவீரனின் 20ம் ஆண்டு வீரவணக்க நாள் இன்றாகும்.

கரும்புலி மேஜர் செங்கதிர்வாணன் நீளும் நினைவுகள்.!

“காலவிதை” கரும்புலி மேஜர் செங்கதிர்வாணன்

 

முல்லை மாவட்டம் ஒட்டு சுட்டான் பகுதியில் 29.10.1999 அன்று சிறிலங்கா இராணுவத்தினர் மறைந்திருந்து நடத்திய தாக்குதலின்போது வீரச்சாவைத் தழுவிக் கொண்ட லெப். கேணல் பௌத்திரன் ஆகிய மாவீரரின் 20ம் ஆண்டு வீரவணக்க நாள் இன்றாகும்.

 

அம்பாறை மாவட்டம் அக்கரைப்பற்று பன்னங்கண்டு பாலத்தில் அமைந்திருந்த சிறிலங்கா விசேட அதிரடிப்படையின் முகாம் தாக்குதலின் போது 29.10.2000 அன்று தீரமுடன் களமாடி தாய்மன்னி விடியலில் கலந்த கப்டன் மிருணன் / ரூபராஜ் ஆகிய மாவீரரின் 19ம் ஆண்டு வீரவணக நாள் இன்றாகும்.

 

தாயக விடுதலை வேண்டி இதே நாளில் தங்கள் உயிரை அர்பணித்து மண்ணை மக்களைக் காத்த வீரமறவர்களுக்கு எமது வீரவணக்கங்கள்…!

“புலிகளின் தாகம் தமிழீழத் தாயகம்”

Leave A Reply

Your email address will not be published.